Bỏ qua nội dung
CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH MIỀN BẮCCÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH MIỀN BẮC
  • Máy bơm
  • Phụ kiện máy bơm
  • Chính sách
    • Chính sách bảo mật
    • Chính sách đổi trả
    • Chính sách bảo hành
    • Chính sách giao hàng
  • Khách hàng
    • Phương thức thanh toán
    • Dịch vụ khách hàng
  • Cam kết giá chuẩn
  • 0 ₫
    • Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.

      Quay trở lại cửa hàng

  • Giỏ hàng

    Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.

    Quay trở lại cửa hàng

Add to wishlist
Máy bơm nước chân không APP PW 131E (125w)
Máy bơm nước chân không APP PW 131E (125w) - Ảnh 2
Trang chủ / Uncategorized

Máy bơm nước chân không APP PW 131E (125w)

Add to wishlist
Danh mục: Máy bơm, Uncategorized
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)

Hút giếng khơi, giếng đào, giếng khoan có độ sâu tối đa 9m

Hút đẩy cao tới 30m. Thực tế phù hợp với những ngôi nhà cao từ 1 đến 3 tầng

Hút nước đường ống nhà máy nước

Hút nước bể ngầm

Hoạt động êm ái

Bơm hút đẩy đa năng, hút sâu đẩy cao

Động cơ khỏe, lưu lượng nước tốt

Mẫu mã đẹp, thẩm mĩ cao, kích thước nhỏ gọn, phù hợp lắp đặt cho những nơi nhỏ hẹp

Sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001 và ISO 14001

Rơ-le nhiệt bảo vệ chống cháy khi chạy khô

Cánh bơm được làm đồng thau phù hợp với điều kiện hoạt động liên tục trong nhiều giờ, hạn chế tối đa khả năng cánh bị biến dạng do áp lực hoặc chạy khan

Trục bơm được đúc từ thép không gỉ Inox

Sơn tĩnh điện chống gỉ 3 lớp công nghệ cao

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy bơm nước chân không APP PW 131E (125w)” Hủy

Sản phẩm tương tự

Bộ điều khiển áp suất tự động Pentax Hidrotank H1Alternative view of Bộ điều khiển áp suất tự động Pentax Hidrotank H1
Add to wishlist
+
Xem nhanh

Bộ điều khiển áp suất tự động Pentax Hidrotank H1

3.500.000 ₫
Rơle điện tử APP EC 220Alternative view of Rơle điện tử APP EC 220
Add to wishlist
+
Xem nhanh

Rơle điện tử APP EC 220

1.300.000 ₫
Rơle điện tử tự động, báo cạn PC-13 hoặc DSK-2Alternative view of Rơle điện tử tự động, báo cạn PC-13 hoặc DSK-2
Add to wishlist
+
Xem nhanh

Rơle điện tử tự động, báo cạn PC-13 hoặc DSK-2

650.000 ₫
Dây từ máy bơm áp Wilo 088EA-125EA-201EA-400EAAlternative view of Dây từ máy bơm áp Wilo 088EA-125EA-201EA-400EA
Add to wishlist
+
Xem nhanh

Dây từ máy bơm áp Wilo 088EA-125EA-201EA-400EA

450.000 ₫
Máy bơm tự động tăng áp loại Tuabin HITACHI TM-60L
Add to wishlist
+
Xem nhanh

Máy bơm tự động tăng áp loại Tuabin HITACHI TM-60L

8.850.000 ₫
Rơ le tự động máy bơm nước PanasonicAlternative view of Rơ le tự động máy bơm nước Panasonic
Add to wishlist
+
Xem nhanh

Rơ le tự động máy bơm nước Panasonic

350.000 ₫
Rơ le tự động máy bơm nước tăng áp HanilAlternative view of Rơ le tự động máy bơm nước tăng áp Hanil
Add to wishlist
+
Xem nhanh

Rơ le tự động máy bơm nước tăng áp Hanil

350.000 ₫
Phao điện bơm nước Teral FS 2-A (Japan) - 10 métAlternative view of Phao điện bơm nước Teral FS 2-A (Japan) - 10 mét
Add to wishlist
+
Xem nhanh

Phao điện bơm nước Teral FS 2-A (Japan) – 10 mét

2.200.000 ₫

Công ty TNHH Phát triển năng lượng xanh Miền Bắc

  • Giấy phép kinh doanh: 0110773362 cấp ngày 04/07/2024 tại Thuế cơ sở 15 thành phố Hà Nội
  • Trụ sở chính: G05, Tòa nhà CT02 – Khu nhà ở và trung tâm thương mại, đường Tô Hiệu, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam
  • Hotline: 0976746497
  • Email: info@econorthshop.site

Chính sách khách hàng

  • Chính sách bảo mật
  • Chính sách bảo hành
  • Chính sách đổi trả
  • Chính sách giao hàng

Dành cho khách hàng

  • Dịch vụ khách hàng
  • Cam kết giá chuẩn
  • Phương thức thanh toán
Visa
MasterCard
Cash On Delivery
Bank Transfer
Cash on Pickup
Copyright 2026 © EcoNorth - Năng lượng xanh Miền Bắc
  • Máy bơm
  • Phụ kiện máy bơm
  • Chính sách
    • Chính sách bảo mật
    • Chính sách đổi trả
    • Chính sách bảo hành
    • Chính sách giao hàng
  • Khách hàng
    • Phương thức thanh toán
    • Dịch vụ khách hàng
  • Cam kết giá chuẩn
  • Đăng nhập